Zitambue Hasara za Kuzama Chumvini Kwa Mwanamke - Karafuu24 Blog

Breaking

Tuesday, 14 August 2018

Zitambue Hasara za Kuzama Chumvini Kwa Mwanamke

Tafiti zimeonyesha kuwa, mdomo wa binadamu ki bacteriologia (bacteriologically) ni mchafu maradufu kuliko sehemu ya uke(vagina).

Ni vema kufahamu kuwa, katika hali ya afya binadamu wote tunaishi navimelea(microorganisms) katika sehemu mbalimbali za miili yetu, wakiwa na lengo la kutulinda, kitaalamu wanaita normal flora hawa wanakuwa hawana madhara katika mwili. Hivyo ni kweli kuwa vagina kama ilivyo mdomo una normal flora.


Sasa baadha ya vitendo huweza kuondoa normal flora na kukaribisha magonjwa, mfano kinamama kujiosha ukeni na maji ya ndimu, limao, Shabu etc huweza kuondoa Normal flora na kukaribisha magonjwa, kama ambavyo matumizi ya sabuni zenye kemikali zinavoweza kuua normal flora kwenye ngozi na kusababusha magonjwa ya ngozi.

Hivyo kwa mwanamke mwenye afya, uke ni mahali salama kufanya upendalo(kama vile kwenda chumvini).

Hata hivyo, nionye kuwa hatari ya kuambukizwa magonjwa ya zinaa kinywani kama vile Gonnorhea, Syphilis, candidiasis (fungus), HIV n.k ipo pale pale kama ambavyo mtu anaweza kuambukizwa kwa njia ya kawaida ya kujamiiana, Pia utafiti mpya umeonyesha kuwa kwenda kulamba huko chini unaweza kansa ya koo

Mwisho, kama wewe ni mgonjwa wa kwenda chumvini, hakikisha unafanya mchezo huo nampenzi/mke aliye salama.

No comments:

Post a Comment