HAYA HAPA MAGAZETI YA LEO JUMATATU JUNI 11-2018 - Karafuu24 Blog

Breaking

Monday, 11 June 2018

HAYA HAPA MAGAZETI YA LEO JUMATATU JUNI 11-2018

Natumai umeamka mzima kabisa wa afya na siha msomaji wa blog yetu ya karafuu24 tayari kama kawaida nimeshakusogezea stori kubwa zilizotengeneza vichwa vya habari katika kurasa za mbele na nyuma za  magazeti ya TANZANIA na nje ya TANZANIA siku ya leo , endelea kufatilia mtandao wetu na  usikose ku download App yetu kwenye play store kwa kuandika  karafuu24 na usikose ku subscibe channel yetu ya you tube.

 "TUNAWATAKIA WASOMAJI WETU WA BLOG YENU PENDWA MFUNGO MWEMA WA RAMADHANI"

























































No comments:

Post a Comment